การนิเทศพัฒนาทักษะดิจิทัลสำหรับการสร้างสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยีทางการศึกษา โดยใช้สถานศึกษาเป็นฐาน อาชีวศึกษาจังหวัดเพชรบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ใน วันที่ 17 สิงหาคม 2565 คณะผู้บริหาร และอาจารย์ฝ่ายคอมพิวเตอร์ ให้การต้อนรับ ท่านศึกษานิเทศน์ ดร.ธนสาร รุจิรา เพื่อรับฟัง รายละเอียดและร่วมหารือวางแผนการดำเนินงาน โครงการนิเทศพัฒนาทักษะดิจิทัลสำหรับการสร้างสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยีทางการศึกษา โดยใช้สถานศึกษาเป็นฐาน อาชีวศึกษาจังหวัดเพชรบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ วิทยาลัยอาชีวศึษาพณิชยการเพชรบุรี
![](https://www.ppb.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/120-1-1024x547.jpg)
![](https://www.ppb.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/299689428_458315529642066_2795597691129561055_n.jpg)
![](https://www.ppb.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/299316819_458317816308504_6495676825902897389_n-1-1024x768.jpg)
panupong
0